AP2205-33Y-13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
AP2205-33Y-13DITR-ND - เทปและม้วน (TR)
AP2205-33Y-13DICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
AP2205-33Y-13DIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AP2205-33Y-13
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 250MA SOT89-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 250mA SOT-89-3
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.5V @ 150mA
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
60dB (100Hz ~ 1kHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ขั้วย้อนกลับ
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-243AA
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
24V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-89-3
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V