FNETHE025 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | XTAL OSC XO 25.0000MHZ CMOS SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 16 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 25 MHz XO (มาตรฐาน) CMOS ออสซิลเลเตอร์ 3.3V เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน 4-SMD, ไม่มีตัวนำ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย 3.3V |
Mfr | ความเสถียรของความถี่ ±25ppm |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -20°C ~ 70°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด) 15mA |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
เบสเรโซแนนซ์ | บรรจุภัณฑ์ / เคส 4-SMD, ไม่มีตัวนำ |
ประเภท | ขนาด / มิติ 0.276" L x 0.197" W (7.00mm x 5.00mm) |
ความถี่ | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.061" (1.55mm) |