FRETHE025
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-FRETHE025TR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-FRETHE025CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
31-FRETHE025DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FRETHE025
คำอธิบาย
XTAL OSC VCXO 25.0000MHZ CMOS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25 MHz VCXO CMOS ออสซิลเลเตอร์ 3.3V เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน 6-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3.3V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±25ppm
ชุด
แอบโซลูทพูลเรนจ์ (APR)
±100ppm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
10mA
เบสเรโซแนนซ์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-SMD, ไม่มีตัวนำ
ความถี่
ขนาด / มิติ
0.276" L x 0.197" W (7.00mm x 5.00mm)
ฟังก์ชั่น
เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.061" (1.55mm)
เอาต์พุต
CMOS
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (ปิดการใช้งาน) (สูงสุด)
2mA