FRETHE025 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | XTAL OSC VCXO 25.0000MHZ CMOS |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 16 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 25 MHz VCXO CMOS ออสซิลเลเตอร์ 3.3V เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน 6-SMD, ไม่มีตัวนำ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย 3.3V |
Mfr | ความเสถียรของความถี่ ±25ppm |
ชุด | แอบโซลูทพูลเรนจ์ (APR) ±100ppm |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -20°C ~ 70°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด) 10mA |
เบสเรโซแนนซ์ | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภท | บรรจุภัณฑ์ / เคส 6-SMD, ไม่มีตัวนำ |
ความถี่ | ขนาด / มิติ 0.276" L x 0.197" W (7.00mm x 5.00mm) |
ฟังก์ชั่น เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.061" (1.55mm) |
เอาต์พุต CMOS | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (ปิดการใช้งาน) (สูงสุด) 2mA |