SMBJ28A-13 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | TVS DIODE 28VWM 45.4VC SMB |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 45.4V แคลมป์ 13.2A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMB |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs) 13.2A |
Mfr | พลังงาน - ยอดพัลส์ 600W |
ชุด | การป้องกันสายพาวเวอร์ ไม่ |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | แอพพลิเคชั่น จุดประสงค์ทั่วไป |
สถานะผลิตภัณฑ์ ดำเนินการต่อที่ DigiKey | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 150°C (TJ) |
ประเภท Zener | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แชนเนลทิศทางเดียว 1 | บรรจุภัณฑ์ / เคส DO-214AA, SMB |
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ) 28V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด) 31.1V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp 45.4V |