ZHCS400TA | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DIODE SCHOTTKY 40V 400MA SOD323 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 40 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ไดโอด 40 V 400mA ติดบนพื้นผิว SOD-323 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | ZHCS400TA รุ่น |
หมวดหมู่ | ความเร็ว คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io) |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 40 µA @ 30 V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความจุไฟฟ้า @ Vr, F 20pF @ 25V, 1MHz |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง |
เทคโนโลยี | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด) 40 V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SOD-323 |
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) 400mA | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If 500 mV @ 400 mA |