ZHCS400TC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-ZHCS400TCTR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-ZHCS400TCCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
31-ZHCS400TCDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZHCS400TC
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 40V 400MA SOD323
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 40 V 400mA ติดบนพื้นผิว SOD-323
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
40 µA @ 30 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
20pF @ 25V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
40 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-323
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
400mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
500 mV @ 400 mA