ZXMS6004FFQ-7 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | LOW SIDE INTELLIFET SOT23F T&R 3 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 24 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 1.3A SOT-23F |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด) 1.3A |
Mfr | Rds เปิด (Typ) 350mOhm |
ชุด | ประเภทอินพุต ไม่มีการอินเวอร์ |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C (TA) |
ประเภทสวิตช์ | เกรด รถยนต์ |
จำนวนของเอาต์พุต 1 | คุณสมบัติ AEC-Q100 |
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต 1899-12-30 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
การตั้งค่าเอาต์พุต ด้านต่ำ | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SOT-23F |
ประเภทเอาต์พุต N-ช่องสัญญาณ | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
แรงดันไฟฟ้า - โหลด 60V |