ZXMS6004FFTA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ZXMS6004FFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ZXMS6004FFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ZXMS6004FFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZXMS6004FFTA
คำอธิบาย
IC PWR DRIVER N-CHAN 1:1 SOT23F
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 1.3A SOT-23F
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ZXMS6004FFTA รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.3A
Mfr
Rds เปิด (Typ)
350mOhm
ชุด
ประเภทอินพุต
ไม่มีการอินเวอร์
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
รีสตาร์ทอัตโนมัติ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกันความผิดพลาด
การจำกัดกระแสไฟฟ้า (คงที่), อุณหภูมิสูงเกิน, แรงดันไฟฟ้าเกิน
ประเภทสวิตช์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
จำนวนของเอาต์พุต
1
เกรด
รถยนต์
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต
คุณสมบัติ
AEC-Q101
การตั้งค่าเอาต์พุต
ด้านต่ำ
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทเอาต์พุต
N-ช่องสัญญาณ
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23F
อินเตอร์เฟซ
เปิด/ปิด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
60V (สูงสุด)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
3.3V, 5V