DLC0096AZP01SF-4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3190-DLC0096AZP01SF-4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DLC0096AZP01SF-4
คำอธิบาย
GRAPHIC DISPLAY TFT RGB 0.96"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไม่สัมผัส โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี, IPS (สวิตช์ชิ่งในระนาบ) SPI 0.96" (24.38mm) 80 x 160
หมวดหมู่
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
0.96" (24.38mm)
ผู้ผลิต
DLC Display Co.,Ltd
พื้นที่การมองเห็น
10.80mm W x 21.70mm H