E096GA-SW500-N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2632-E096GA-SW500-N-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
E096GA-SW500-N
คำอธิบาย
0.96" TFT SPI HIGH BRIGHTNESS
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไม่สัมผัส โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี SPI 0.96" (24.38mm) 80 x 160
หมวดหมู่
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
0.96" (24.38mm)
ผู้ผลิต
Focus LCDs
พื้นที่การมองเห็น
10.80mm W x 21.70mm H