MDT0096A2IS-SPI
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3086-MDT0096A2IS-SPI-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MDT0096A2IS-SPI
คำอธิบาย
GRAPHIC DISPLAY TFT RGB 0.96"
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไม่สัมผัส โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี SPI 0.96" (24.38mm) 80 x 160
หมวดหมู่
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
0.96" (24.38mm)
ผู้ผลิต
Midas Displays
พื้นที่การมองเห็น
10.80mm W x 21.70mm H