TL4100AF120QG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
EG4963TR-ND - เทปและม้วน (TR)
EG4963CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
EG4963DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TL4100AF120QG
คำอธิบาย
SWITCH TACTILE SPST-NO 0.05A 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์การสัมผัส SPST-NO ทำงานด้านข้าง ติดตั้งที่ขอบ, มุมฉาก
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TL4100AF120QG รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวแอคชูเอเตอร์, มุมฉาก
2.00mm
Mfr
การกำหนดทิศทางแอคชูเอเตอร์
ทำงานด้านข้าง
ชุด
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
โครงร่าง
6.20mm x 2.50mm
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การส่องสว่าง
ไม่มีไฟส่องสว่าง
วงจร
SPST-NO
แรงในการทำงาน
120gf
ฟังก์ชั่นสวิตช์
Off-Mom
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
อัตราหน้าสัมผัส @ แรงดันไฟฟ้า
0.05A @ 12VDC
การเคลื่อนที่ของสวิตช์
0.15mm