APA2106SECK/J3-PRV
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-1776-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-1776-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-1776-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APA2106SECK/J3-PRV
คำอธิบาย
LED RED CLEAR SMD R/A
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 625nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.2V 2-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.2V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
ความยาวคลื่น - สูงสุด
640nm
ขนาด / มิติ
2.10mm L x 1.00mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.60mm
ขนาดเลนส์
1.70mm x 0.60mm