KR-5R5C224H-R หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Eaton - Electronics Division
มีอยู่ในสต็อค: 367
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Cornell Dubilier Knowles
มีอยู่ในสต็อค: 7,694
เอกสารข้อมูล
WEC
มีอยู่ในสต็อค: 32
220 mF (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 5.5 V แนวรัศมี, กระป๋อง 75Ohm @ 1kHz 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Coin Cell Supercapacitors for real-time clock (RTC) backup
How to correctly size a Supercapacitor
KR-5R5C224H-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-KR-5R5C224H-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KR-5R5C224H-R
คำอธิบาย
CAP 220MF -20% +80% 5.5V T/H
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
220 mF
ขนาด / มิติ
0.531" Dia (13.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-20%, +80%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.276" (7.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
5.5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
75Ohm @ 1kHz