KR-5R5C224H-R | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | 283-KR-5R5C224H-R-ND |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP 220MF -20% +80% 5.5V T/H |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 21 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 220 mF (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 5.5 V แนวรัศมี, กระป๋อง 75Ohm @ 1kHz 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ระยะห่างระหว่างตัวนำ 0.197" (5.00mm) |
ความจุไฟฟ้า 220 mF | ขนาด / มิติ 0.531" Dia (13.50mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ -20%, +80% | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.276" (7.00mm) |
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด 5.5 V | อุณหภูมิในการทำงาน -25°C ~ 70°C |
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า) 75Ohm @ 1kHz |