KVR-5R0V155-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-KVR-5R0V155-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KVR-5R0V155-R
คำอธิบาย
SUPERCAPACITOR COIN 5V 1.5F VRT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1.5 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 5 V แกน, กระป๋อง - แนวตั้ง 30Ohm 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
ส่วนปลาย
PC ขา
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
ถาด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แกน, กระป๋อง - แนวตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
1.5 F
ขนาด / มิติ
0.752" Dia (19.10mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-20%, +80%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.807" (20.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
30Ohm