PA-5R0V224-R ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Eaton - Electronics Division
มีอยู่ในสต็อค: 833
เอกสารข้อมูล
220 mF (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 5 V แนวรัศมี, กระป๋อง 300mOhm @ 1kHz 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
How to correctly size a Supercapacitor
PA-5R0V224-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-2786-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PA-5R0V224-R
คำอธิบาย
CAP 220MF -20% +80% 5V T/H
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
ส่วนปลาย
PC ขา
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.465" (11.80mm)
ความจุไฟฟ้า
220 mF
ขนาด / มิติ
0.681" L x 0.354" W (17.30mm x 9.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-20%, +80%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.866" (22.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
300mOhm @ 1kHz