PHVL-3R9H474-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-PHVL-3R9H474-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PHVL-3R9H474-R
คำอธิบาย
SUPERCAP 3.9V 0.47F 0.40 OHM HZ
คำอธิบายโดยละเอียด
470 mF (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 3.9 V แนวรัศมี 400mOhm 5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PHVL-3R9H474-R รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.465" (11.80mm)
ความจุไฟฟ้า
470 mF
ขนาด / มิติ
0.681" L x 0.354" W (17.30mm x 9.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-10%, +30%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.571" (14.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
3.9 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 65°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
400mOhm