PHVL-3R9V155-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-PHVL-3R9V155-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PHVL-3R9V155-R
คำอธิบาย
SUPERCAP 3.9V 1.5F 0.16 OHM VT
คำอธิบายโดยละเอียด
1.5 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 3.9 V แนวรัศมี 160mOhm 5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PHVL-3R9V155-R รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.465" (11.80mm)
ความจุไฟฟ้า
1.5 F
ขนาด / มิติ
0.681" L x 0.354" W (17.30mm x 9.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-10%, +30%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.866" (22.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
3.9 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 65°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
160mOhm