TV1020-3R0605-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-TV1020-3R0605-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TV1020-3R0605-R
คำอธิบาย
CAP 6F -10% +30% 3V T/H
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
6 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 3 V แนวรัศมี, กระป๋อง 35mOhm 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
ส่วนปลาย
PC ขา
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
6 F
ขนาด / มิติ
0.413" Dia (10.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-10%, +30%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.878" (22.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
3 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
35mOhm