HV1020-2R7505-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HV1020-2R7505-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HV1020-2R7505-R
คำอธิบาย
CAP 5F -10% +30% 2.7V T/H
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
5 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 2.7 V แนวรัศมี, กระป๋อง 40mOhm @ 100Hz 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
ส่วนปลาย
PC ขา
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
5 F
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-10%, +30%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.878" (22.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
2.7 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 65°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
40mOhm @ 100Hz