XV3550-2R7307-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-XV3550-2R7307-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XV3550-2R7307-R
คำอธิบาย
CAP 300F -5% +10% 2.7V T/H
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
300 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 2.7 V แนวรัศมี, กระป๋อง - สแน็ป-อิน 4.5mOhm 1500 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
XV3550-2R7307-R รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1500 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
ส่วนปลาย
PC ขา
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง - สแน็ป-อิน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.886" (22.50mm)
ความจุไฟฟ้า
300 F
ขนาด / มิติ
1.378" Dia (35.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-5%, +10%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
2.047" (52.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
2.7 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 65°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
4.5mOhm