XVM-259R2635-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-XVM-259R2635-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XVM-259R2635-R
คำอธิบาย
CAP MODULE 6.25F 259.2V
คำอธิบายโดยละเอียด
6.25 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 259.2 V โมดูล, ขั้วต่อแบบสกรู 250mOhm 1500 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
250mOhm
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1500 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล, ขั้วต่อแบบสกรู
ความจุไฟฟ้า
6.25 F
ขนาด / มิติ
21.654" L x 10.472" W (550.00mm x 266.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-5%, +20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
3.689" (93.70mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
259.2 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 65°C