XVM-315R9515-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-XVM-315R9515-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XVM-315R9515-R
คำอธิบาย
CAP MODULE 5.1F 315.9V
คำอธิบายโดยละเอียด
5.13 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 315.9 V โมดูล 320mOhm 1500 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
320mOhm
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1500 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล
ความจุไฟฟ้า
5.13 F
ขนาด / มิติ
17.323" L x 14.843" W (440.00mm x 377.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-5%, +20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
3.740" (95.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
315.9 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 65°C