WHC-1000-01
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RP1023-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
WHC-1000-01
คำอธิบาย
CBL CLIP P-TYPE NATURAL FASTENER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สายเคเบิล คลิป, P-Type ธรรมชาติ ตัวยึด 1.000" (25.40mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
WHC-1000-01 รุ่น
หมวดหมู่
วัสดุ
โพลีเอไมด์ (PA66), ไนลอน 6/6
ผู้ผลิต
Essentra Components
สี
ธรรมชาติ
ชุด
ความยาว
1.531" (38.89mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความกว้าง
0.500" (12.70mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาดรูพาเนล
0.204" (5.18mm)
ประเภท
คลิป, P-Type
ความหนาของวัสดุ
0.090" (2.29mm)
คุณสมบัติประเภท
เปิด
ระดับความไวไฟ
UL94 V-2
ขนาดช่องเปิด
1.000" (25.40mm)