WHC-500-01
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RPC1151-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
WHC-500-01
คำอธิบายโดยละเอียด
สายเคเบิล คลิป, P-Type ธรรมชาติ ตัวยึด 0.500" (12.70mm)
โมเดล EDA/CAD
WHC-500-01 รุ่น
ความยาว
1.156" (29.36mm)
ความกว้าง
0.400" (10.16mm)
ขนาดรูพาเนล
0.204" (5.18mm)
ความหนาของวัสดุ
0.070" (1.78mm)
ขนาดช่องเปิด
0.500" (12.70mm)