WHC-750-01
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RP1025-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
WHC-750-01
คำอธิบายโดยละเอียด
สายเคเบิล คลิป, P-Type ธรรมชาติ ตัวยึด 0.750" (19.05mm)
โมเดล EDA/CAD
WHC-750-01 รุ่น
ความยาว
1.281" (32.54mm)
ความกว้าง
0.500" (12.70mm)
ขนาดรูพาเนล
0.204" (5.18mm)
ความหนาของวัสดุ
0.090" (2.29mm)
ขนาดช่องเปิด
0.750" (19.05mm)