EAST10052GA0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1080-1557-2-ND - เทปและม้วน (TR)
1080-1557-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
1080-1557-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EAST10052GA0
คำอธิบาย
LED GREEN CLEAR 2SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเขียว การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.95V 0402 (1005 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
EAST10052GA0 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.95V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
5mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
มุมการมองเห็น
120°
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
สี
ความยาวคลื่น - สูงสุด
518nm
การตั้งค่า
มาตรฐาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
สีของเลนส์
ไม่มีสี
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความโปร่งใสของเลนส์
ใส
ขนาด / มิติ
1.00mm L x 0.50mm W
รูปแบบของเลนส์
สี่เหลี่ยมที่มีส่วนบนแบบแบน
ความสูง (สูงสุด)
0.25mm
ขนาดเลนส์
1.00mm x 0.50mm