EAST10052RA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1080-1559-2-ND - เทปและม้วน (TR)
1080-1559-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
1080-1559-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EAST10052RA1
คำอธิบาย
LED RED CLEAR 2SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.05V 0402 (1005 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
EAST10052RA1 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.05V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
5mA
มุมการมองเห็น
120°
ความยาวคลื่น - สูงสุด
632nm
การตั้งค่า
มาตรฐาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
สีของเลนส์
ไม่มีสี
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความโปร่งใสของเลนส์
ใส
ขนาด / มิติ
1.00mm L x 0.50mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.25mm
ขนาดเลนส์
1.00mm x 0.50mm