EAST1005RA0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1080-EAST1005RA0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
1080-EAST1005RA0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1080-EAST1005RA0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EAST1005RA0
คำอธิบาย
LED RED CLEAR 2SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 626nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2V 0402 (1005 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
EAST1005RA0 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
10mA
มุมการมองเห็น
120°
สี
ความยาวคลื่น - เด่น
การตั้งค่า
มาตรฐาน
ความยาวคลื่น - สูงสุด
632nm
สีของเลนส์
ไม่มีสี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
ความโปร่งใสของเลนส์
ใส
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
อัตรา Millicandela
ขนาด / มิติ
1.00mm L x 0.50mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.45mm
ขนาดเลนส์
1.00mm x 0.50mm