AMS1117-2.5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5272-AMS1117-2.5TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5272-AMS1117-2.5CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5272-AMS1117-2.5DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AMS1117-2.5
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 2.5V 1A SOT-223-3L
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A SOT-223-3L
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.3V @ 1A
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
10 mA
PSRR
75dB (120Hz)
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
12V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.5V