GKG10015
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2447-GKG10015-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GKG10015
คำอธิบาย
CAP TRIMMER 3-10PF 100V TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3 ~ 10pF ตัวเก็บประจุแบบ trimmer 100 V ด้านบน ทรูโฮล
หมวดหมู่
วัสดุไดอิเล็กทริก
เซรามิก
ผู้ผลิต
EW Electronics
Q @ ความถี่
300 @ 1MHz
ชุด
ขนาด / มิติ
0.236" Dia (6.00mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.197" (5.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C
ช่วงความจุไฟฟ้า
3 ~ 10pF
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภทการปรับ
ด้านบน
คุณสมบัติ
จุดประสงค์ทั่วไป
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
100 V