GKG40015
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2447-GKG40015-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GKG40015
คำอธิบาย
CAP TRIMMER 7-40PF 100V TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
7 ~ 40pF ตัวเก็บประจุแบบ trimmer 100 V ด้านบน ทรูโฮล
Q @ ความถี่
200 @ 1MHz
ชุด
ขนาด / มิติ
0.236" Dia (6.00mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.197" (5.00mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C
ช่วงความจุไฟฟ้า
7 ~ 40pF
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
100 V