GKG20086-05
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2447-GKG20086-05TR-ND - เทปและม้วน (TR)
2447-GKG20086-05CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
2447-GKG20086-05DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GKG20086-05
คำอธิบาย
CAP TRIM 4.5-20PF 100V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.5 ~ 20pF ตัวเก็บประจุแบบ trimmer 100 V ด้านบน ติดบนพื้นผิว
Q @ ความถี่
500 @ 1MHz
ชุด
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.157" W (4.50mm x 4.00mm)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.114" (2.90mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C
ช่วงความจุไฟฟ้า
4.5 ~ 20pF
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
100 V