GKG30086-05
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2447-GKG30086-05TR-ND - เทปและม้วน (TR)
2447-GKG30086-05CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
2447-GKG30086-05DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GKG30086-05
คำอธิบาย
CAP TRIM 6.5-30PF 100V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
6.5 ~ 30pF ตัวเก็บประจุแบบ trimmer 100 V ด้านบน ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
GKG30086-05 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
100 V
Q @ ความถี่
300 @ 1MHz
ชุด
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.157" W (4.50mm x 4.00mm)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C
ช่วงความจุไฟฟ้า
6.5 ~ 30pF