GKG30086
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2447-GKG30086-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GKG30086
คำอธิบาย
CAP TRIMMER 6.5-30PF 100V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
6.5 ~ 30pF ตัวเก็บประจุแบบ trimmer 100 V ด้านบน ติดบนพื้นผิว
Q @ ความถี่
300 @ 1MHz
ชุด
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.157" W (4.50mm x 4.00mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C
ช่วงความจุไฟฟ้า
6.5 ~ 30pF
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
100 V