FC4SDCBMM12.0-T1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
631-FC4SDCBMM12.0-T1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
631-FC4SDCBMM12.0-T1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
631-FC4SDCBMM12.0-T1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FC4SDCBMM12.0-T1
คำอธิบาย
CRYSTAL 12.0000MHZ 20PF SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
12 MHz ±30ppm คริสตัล 20pF 60 Ohms HC-49/US
หมวดหมู่
ความจุไฟฟ้าของโหลด
20pF
Mfr
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
60 Ohms
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ความถี่
12 MHz
ขนาด / มิติ
0.461" L x 0.197" W (11.70mm x 5.00mm)
ความเสถียรของความถี่
±50ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.177" (4.50mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30ppm