FSP090M-RBA หมดสต๊อกและไม่สามารถสั่งจองได้ในขณะนี้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
XP Power
มีอยู่ในสต็อค: 767
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
XP Power
มีอยู่ในสต็อค: 6
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Tri-Mag, LLC
มีอยู่ในสต็อค: 0
Tri-Mag, LLC
มีอยู่ในสต็อค: 0
Bel Power Solutions
19V 90 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FSP090M-RBA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2967-FSP090M-RBA-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FSP090M-RBA
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 19V 90W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
210mW (สูงสุด)
ผู้ผลิต
FSP Technology Inc.
แอพพลิเคชั่น
ทางการแพทย์
ชุด
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
พาวเวอร์ DIN, 4 ขา
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
ความยาวสายไฟ
59" (1.50m)
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
ประเภทอินพุต
สายไฟ (ขายแยกต่างหาก)
ขนาด / มิติ
5.71" L x 2.77" W x 1.12" H (145.0mm x 70.2mm x 28.4mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cULus, FCC, TUV, VCCI
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
19V
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
4.74A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
90 W