FSP120-AAAN3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2967-FSP120-AAAN3-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FSP120-AAAN3
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 120W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
24V 120 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
500mW (สูงสุด)
ผู้ผลิต
FSP Technology Inc.
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI, CoC ชั้น 2
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 12.5mm
ความยาวสายไฟ
59" (1.50m)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
5.96" L x 2.98" W x 1.00" H (151.3mm x 75.6mm x 25.4mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
24V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, CCC, cULus, FCC, GS, TUV, VCCI
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
5A
หมายเลขมาตรฐาน
60950-1; 62368-1
พลังงาน (วัตต์)
120 W