AA120U-240B-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
993-AA120U-240B-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AA120U-240B-R
คำอธิบาย
120W C14 POWER DESKTOP ADAPTER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
24V 120 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
74mW
ผู้ผลิต
Phihong USA
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI, CoC ชั้น 2
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก R/A, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 10.0mm
ประเภทอินพุต
สายไฟ (ขายแยกต่างหาก)
ความยาวสายไฟ
59" (1.50m)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
24V
ขนาด / มิติ
5.90" L x 2.56" W x 1.38" H (150.0mm x 65.0mm x 35.0mm)
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
5A
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cULus, UKCA
พลังงาน (วัตต์)
120 W