GTM43007-A3006-FW(R)
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1939-1050-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GTM43007-A3006-FW(R)
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 6V 30W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 6V 90 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
GTM43007-A3006-FW(R) รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
เครื่องใช้ในครัวเรือน, ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.89
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 45°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
เฟรมเปิด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
3.00" L x 2.00" W x 0.93" H (76.2mm x 50.8mm x 23.6mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, CE, cETLus, EAC, ETL, FCC, NEMKO, S-Mark, UkrSEPRO
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
6V
หมายเลขมาตรฐาน
60335-1; 60601-1-11; 60601-1-2; 60950-1; 62368-1
5 A