TR9CE1500LCP-N(R6B)
TR9CE1500LCP-N(R6B)
TR9CE1500LCP-N(R6B)
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1939-1227-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TR9CE1500LCP-N(R6B)
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 18W
คำอธิบายโดยละเอียด
12V 18 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
โมเดล EDA/CAD
TR9CE1500LCP-N(R6B) รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
75mW (สูงสุด)
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 11.0mm
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
ความยาวสายไฟ
72" (1.83m)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
1.97" L x 3.17" W x 1.22" H (50.0mm x 80.6mm x 31.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V
หน่วยงานที่อนุมัติ
BSI, CB, CE, CCC, cULus, EAC, LPS, PSE, RCM, S-Mark, UKRSepro, VCCI
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.5A
หมายเลขมาตรฐาน
พลังงาน (วัตต์)
18 W