JACK-L-PC-10A-RA(R)
JACK-L-PC-10A-RA(R)
JACK-L-PC-10A-RA(R)
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1939-1087-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
JACK-L-PC-10A-RA(R)
คำอธิบาย
CONN PWR JACK 2.50MMX5.50MM SLDR
คำอธิบายโดยละเอียด
พาวเวอร์บาร์เรลคอนเน็กเตอร์ แจ็ค 2.50mm ID (0.098"), 5.50mm OD (0.217") ทรูโฮล, มุมฉาก
โมเดล EDA/CAD
JACK-L-PC-10A-RA(R) รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนปลาย
บัดกรี
จำนวนมาก
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
50VDC
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
10 A
เพศ
ตัวผู้
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C
เส้นผ่านศูนย์กลางการเชื่อมต่อที่เป็นที่ยอมรับในอุตสาหกรรม
วัสดุหน้าสัมผัส - การชุบ
นิกเกิล
เส้นผ่านศูนย์กลางจริง
0.098" (2.50mm ID), 0.217" (5.50mm OD)