TR9CR3000T00-IM(R6B)
TR9CR3000T00-IM(R6B)
TR9CR3000T00-IM(R6B)
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1939-1293-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TR9CR3000T00-IM(R6B)
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 30V 90W
คำอธิบายโดยละเอียด
30V 90 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
โมเดล EDA/CAD
TR9CR3000T00-IM(R6B) รุ่น
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
150mW (สูงสุด)
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 50°C
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ชุดปลั๊กทรงกระบอก, (1.3mm x 3.5mm, 2.1mm x 5.5mm, 2.5mm x 5.5mm)
ความยาวสายไฟ
59" (1.50m)
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
ขนาด / มิติ
5.88" L x 2.47" W x 1.34" H (149.3mm x 62.8mm x 34.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, CE, cETLus, EAC, ETL, LPS, PSE, RCM, S-Mark, UKRSepro, VCCI
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
30V
หมายเลขมาตรฐาน
1310; 60335-1; 60601-1-11; 60601-1-2; 60950-1; 61347-1; 62368-1
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
3A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
90 W