TR9KZ3158LCP-N(R6B)
TR9KZ3158LCP-N(R6B)
TR9KZ3158LCP-N(R6B)
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1939-1404-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TR9KZ3158LCP-N(R6B)
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 19V 60W
คำอธิบายโดยละเอียด
19V 60 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น II) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
โมเดล EDA/CAD
TR9KZ3158LCP-N(R6B) รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
150mW (สูงสุด)
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 11.0mm
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น II)
ความยาวสายไฟ
60.2" (1.53m)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C8
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
4.76" L x 2.05" W x 1.30" H (121.0mm x 52.0mm x 33.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
19V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, CE, cULus, EAC, FCC, GS, LPS, RCM, PSE, UKRSepro, VCCI
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
3.15A
หมายเลขมาตรฐาน
60335-1; 60950-1
พลังงาน (วัตต์)
60 W