WR9QI1660LCPN(R6B)
WR9QI1660LCPN(R6B)
WR9QI1660LCPN(R6B)
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1939-1558-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
WR9QI1660LCPN(R6B)
คำอธิบาย
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 40W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
24V 40 W ac/dc ภายนอก ติดบนผนัง (ชั้น II) อะแดปเตอร์ หลายใบมีด (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
WR9QI1660LCPN(R6B) รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
75mW (สูงสุด)
ผู้ผลิต
GlobTek, Inc.
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
ชุด
แอพพลิเคชั่น
เครื่องใช้ในครัวเรือน, ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 11.0mm
ฟอร์ม
ติดบนผนัง (ชั้น II)
ความยาวสายไฟ
47.2" (1.20m)
ประเภทอินพุต
หลายใบมีด (ขายแยกต่างหาก)
อินพุตคอนเนคเตอร์
หลายใบมีด (ขายแยกต่างหาก)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
1.71" L x 2.91" W x 1.39" H (43.5mm x 74.0mm x 35.3mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
24V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, CE, cETLus, EAC, ETL, FCC, LPS, PSE, RCM, UKRSepro, UL, VCCI
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.66A
หมายเลขมาตรฐาน
1310; 60335-1; 60601-1-11; 60601-1-2; 60950-1; 62368-1
พลังงาน (วัตต์)
40 W