M50-2020005
M50-2020005
Harwin’s Company Overview
M50-2020005
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-1729-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M50-2020005
คำอธิบาย
CONN SHUNT 1.27MM RED W/HANDLE
คำอธิบายโดยละเอียด
2 (1 x 2) ตำแหน่ง shunt คอนเน็กเตอร์ สีแดง ด้านบนแบบปิด, ด้ามจับ 0.050" (1.27mm) ทอง
โมเดล EDA/CAD
M50-2020005 รุ่น
หมวดหมู่
ความสูง
0.217" (5.50mm)
ผู้ผลิต
Harwin Inc.
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ชุด
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
1.00µin (0.025µm)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
สี
สีแดง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
ประเภท
ด้านบนแบบปิด, ด้ามจับ
วัสดุโครง
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
เพศ
ซ็อกเก็ตตัวเมีย
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A
จำนวนของตำแหน่งหรือขา (ตาราง)
2 (1 x 2)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ
0.050" (1.27mm)