M50-3600542
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-1389-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M50-3600542
คำอธิบาย
CONN HEADER SMD 10POS 1.27MM
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ติดบนพื้นผิว 10 ตำแหน่ง 0.050" (1.27mm)
โมเดล EDA/CAD
M50-3600542 รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.118" (3.00mm)
ชุด
ความสูงฉนวน
0.039" (1.00mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
3.00µin (0.076µm)
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุฉนวน
เทอร์โมพลาสติก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A
การห่อหุ้ม
ไม่มีฝาครอบ
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
3.9mm, 5.3mm, 6.08mm, 6.18mm, 7mm