BSC109N10NS3GATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BSC109N10NS3GATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
BSC109N10NS3GATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BSC109N10NS3GATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BSC109N10NS3GATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 100V 63A TDSON-8-1
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 100 V 63A (Tc) 78W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TDSON-8-1
โมเดล EDA/CAD
BSC109N10NS3GATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.5V @ 45µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
35 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2500 pF @ 50 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
78W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V